ราคา 10320000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 100.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103200.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ ไม่ได้ระบุ | เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร-เจริญนคร | The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn

วิภาดา
0800872551
2021-01-09 14:36:10.0
เลขที่ประกาศ: 323911
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด the light house (เจริญนคร) เฟอร์ครบ 100 ตร.ม.

ชั้น 16 100ตร.ม.
เฟอร์นิเจอร์ ครบ
เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ แอร์ เตาไฟฟ้า ฮูดดูควัน เครื่องทำน้ำอุ่น
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคา 10,320,000 .-
263-387

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 080-087-2551,062-291-6697
LINE ID: nokhome
what's app 0800872551

สนใจติดต่อได้ทุกวัน
วิภาดา ภัทรบรรสาร (นก)
โทร. 080-087-2551,062-291-6697
LINE ID: nokhome
what's app 0800872551

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ | เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร-เจริญนคร | The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ | เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร-เจริญนคร | The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

P17CR2302012 Condo For Sale The Light House 1 Bedroom 1 Bathroom Size 47 sq.m

เลขที่: 434267
2023-03-17 13:15:38.0
Add to wishlist